ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา-ท่าพระ | Lumpini Place Ratchada-Thapra

มนัส
0949363656
2023-04-05 01:35:50.0
เลขที่ประกาศ: 437122
รายละเอียดเพิ่มเติม

เช่าทำไม ผ่อนคุ้มกว่า!!
ห้องนางฟ้า จองด่วน #ห้องสุดท้าย
คอนโดลุมพินีเพลส รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู
แถมฟรี! เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ายกห้อง!!
ผ่อนเพียงเดือนละ 7,000 กว่าบาทต่อเดือน*
บริการดูแลสินเชื่อให้ฟรี
.
ธีมห้อง : Contemporary Muji
ห้องอบอุ่น เรียบง่าย เป็นธรรมชาติ สไตล์ญี่ปุ่น ผสมผสานความโมเดิร์นเข้ากับยุคสมัย
ห้องขนาด 1 นอน 1 น้ำ
35 ตรม ชั้น 16 วิวสระว่ายน้ำและสวน
.
แถมฟรี!
1. แอร์ 2 เครื่อง
2. ทีวีขนาด 32 นิ้ว
3. ตู้เย็น
4. เครื่องซักผ้า
5. เครื่องทำน้ำอุ่น
6. ประตูล็อค 2 ชั้น
7. เฟอร์นิเจอร์ทั้งห้อง (ตามรูป)
.
สิ่งอำนวยความสะดวก
ลิฟท์ระบบคีย์การ์ดล็อคชั้น ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ
.
สถานที่ใกล้เคียง
BTS ตลาดพลู – 850 เมตร
ตลาดพลู - 1.3 กิโลเมตร (7 นาที โดยรถยนต์)
ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (ท่าพระ) – 860 เมตร (ขับรถ 3 นาที)
ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
.
ราคาเพียง 2,390,000 บาทเท่านั้น
แต่จะสนทำไม เราช่วยจัดหาสินเชื่อที่ถูกที่สุดให้กับคุณ!
.
สนใจติดต่อ
คุณมนัส โทร/Line : 094-936-3656 , 093-354-5146
รับฝากขาย-เช่าอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
.
#ลุมพินีรัชดาท่าพระ #คอนโดลุมพินีรัชดาท่าพระ #คอนโดสภาพมือหนึ่ง #คอนโดใหม่
#BuyCondo #LPNcondo #LPNRatchadaThapra #LumpiniRatchadaThapra #Secondhandcondo #CondoBangkok #Condoforsell SecondhandcondoBangkok